เอ่อ..กันตนา..ครับ กรุณาเพิ่มตอน"แหวนสวาท"ได้ไหมครับ

คือ หาได้ที่ไหนครับ ที่ละครมันมีความลงตัว ทั้งในแง่ของการสอนหลักธรรมะ หลักการครองเรือน หลักการดำเนินชีวิต หลักการปล่อยแสงของแม่พิศที่ดูนุ่มนวลตา ไม่มากเกินไป ไม่น้อยเกินไป พระเอกก็เล่นได้ลื่นไหล ดูไม่เคยเบื่อเมื่อสองคนนี้มาเจอกัน  
ที่สำคัญหลักความจิ้น ฟิน จนล้นจอ แต่เป็นการล้นจอที่ไม่เว่อร์ เป็นธรรมชาติมากๆ พระ-นาง เล่นได้เทพมาก ๆ  
นักแสดงทุกท่านก็แสดงได้ดีมากทุกท่านเลย นึกว่าผมขอสักครั้งเถอะครับ ถึงแม้ว่ามันจะเป็นไปไม่ได้ก็ตาม ร้องไห้แป๊ปเม่าจอแดง2
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 7
หลักการปล่อยแสงของแม่พิศที่ดูนุ่มนวลตา ไม่มากเกินไป ไม่น้อยเกินไป

ฮาท่อนนี้
ขอละครคู่กันใหม่ง่ายกว่าครับ ทัน-แพน เคมีน่ารักมาก
แสดงความคิดเห็น