ปั่นไปอยุธยา จาก วัดเสมียน local road ตัดเข้าเลียบคลองเปรม workpoiont ตรงไหนครับ

กระทู้คำถาม
รบกวนสอบถามเส้นทางนิดนึงครับ
วันก่อนขับรถไปดูเส้นทางจาก แถว workpoint เลียบคลองเปรม ถนนใช้ได้สวยยาวไป บางปะอิน อยุธยาได้เลย

แต่ถ้าเริ่มปั่น จาก วัดเสมียน local road หรือ จาก it square มันไปตัดเข้าเลียบคลองเปรม workpoiont ตรงไหนได้บ้างครับ
ดูใน google map แล้วมันต้องลัดเลาะ หมู่บ้าน ท่าทางน่ากลัว
ไม่ก็ต้อง ข้ามสะพานถนนใหญ่ กลับรถไกลนิดนึง

ปกติเค้าปั่นกันเส้นไหนนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม : )
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่