สติ๊กเกอร์ มอก. ที่ติดกับตัวโครงเหล็กของมอเตอร์ไซด์ ลอกออกได้มั้ย???

คือผมเพิ่งซื้อ มอเตอร์ไซด์ใหม่มาคันนึง พอดีสังเกตุเห็นว่ามันมีสติ๊กเกอร์สีขาวๆ เป็นสติ๊กเกอร์ มอก. ติดอยู่ที่โครงเหล็กตัวถัง
ผมอยากจะลอกออกเพราะรถมันสีดำ แต่สติ๊กเกอร์มันสีขาวดูแล้วไม่สวยขัดลูกตา เลยสงสัยว่าสามารถลอกออกได้มั้ยสติกเกอร์ มอก. นี้
และถ้าเจอด่านตำรวจจะเป็นอะไรมั้ยครับ???

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่