ผมมีปัญหากับพี่สาวตัวเอง เครียด แล้วก็สับสนคับ ผมควรทำยังไงดี 18+

สวัสดีคับ นี่เป็นกระทู้แรกของผม ผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วยนะคับ

คือในครอบครัวผม นอกจากพ่อกับแม่แล้ว เราก็มี2คนพี่น้องเองคับ ตอนนี้ผมอายุ13 พี่ผม17 ผมค่อนข้างสนิทกับพี่สาวมากคับ
เล่นด้วยกันตลอดตั้งแต่เด็ก ปัญหาก็คือ ผมเป็นคนที่ตื่นนอนยากมากคับ นอนขี้เซา แบบว่าก่อนนอนหันหัวทางนี้ พอตื่นหันหัวอีกทางเลยคับ
และเวลานอนผมจะใส่กางเกงขาสั้น ไม่ก็บอกเซออ่ะคับ ทีนี้ทุกๆเช้า พี่จะเป็นคนเข้ามาปลุกถึงที่นอนผมตลอด และทุกๆเช้า
น้องชายผมจะตื่นก่อนผมเสมอ แล้วพอพี่ผมมาปลุก ผมบอกตรงๆคับ ว่าไม่ได้ยินที่พี่เรียกเลย พอผมไม่ตื่น ปัญหาก็คือพี่ชอบมาจับน้องชายผม - -"
จนผมตกใจตื่น แทบจะทุกครั้งเลยคับ ผมเคยบอกว่าอย่าทำแบบนี้ ผมไม่ชอบเลย แต่พี่ก็จะบอกว่า แกปลุกยาก ต้องทำแบบนี้ถึงจะตื่น
คือ...ผม..แรกๆผมไม่ชอบเลย แต่พอหลายๆครั้ง มันก็รู้สึกดีอ่ะคับ ความรู้สึกแบบนี้ มันทำให้ผมรู้สึกสับสนไปหมด ผมงงกับตัวเองคับ
ใจนึงผมไม่ชอบที่พี่ทำแบบนี้ อีกใจนึงผมก็ชอบ มันทำให้ในหัวผมงงงวยไปหมด จิตตก หลับแป๊บเดียว สะดุ้งตื่นเอาตอนนี้ เพราะผมรู้สึกว่า สติไม่อยู่กับเนื้อกับตัว เลยตั้งกระทู้ขึ้นมาถามคับว่า

ผมควรทำยังไงดีคับ
แล้วทำไมพี่ผมถึงชอบจับของผม   
ผู้หญิงเป็นอย่างนี้เยอะมั้ยคับ
ผมต้องทำไงถึงจะหายงง หายสับสน

ใครมีวิธีแก้ยังไง วานชี้แนะด้วยคับ
ขอบคุณทุกคอมเม้นคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่