ภาพล่าสุด Eddie Peng จากงาน 34 HONG KONG FILM AWARD + จากกองถ่ายThe Great Wall

ถึง Eddie Peng จะพลาดรางวัลดารานำฝ่ายชายยอดเยี่ยมจากงาน  34 HONG KONG FILM AWARD  เมื่อคืนนี้
แต่เขาก็ไม่ได้แสดงความเสียใจมากนักค่ะ   มีการเลียงปาร์ตี้ท้ายงานแจกรางวัล รวมทั้งนักแสดงใหญ่น้อยต่งก็เอ่ยให้กำลังใจเอ็ดดี้กันทั้งนั้น
บอกว่าตัวเขายังหนุ่ม ได้มาถึงตรงนี้นับว่าอนาคตบนเส้นทางนี้ยาวไกล กว่าใคร

ตัวเขาเองก็บอกว่า การได้รับเสนอชื่อเข้าชิงนี่ก็ถือว่าเป็นเกียรติแก่ตัวเขาเองมากแล้ว เขาก็จะพยายามสร้างงานที่ดีและพัฒนาฝีมือต่อไปค่ะ

ข้อสำคัญ เขาเป็นหนุ่มไต้หวันหนึ่งเดียว ที่บุกมา ชิงรางวัล ในงานฮ่องกง นี้ สามปีแล้วนะคะ...ถือว่าเป็นคลื่นลูกใหม่ที่อนาคตสดใสถูกใจแม่ยกแน่นอนค่ะ  

ไม่พูดพล่ามทำเพลง  สาดรูป เมื่อคืนกันดีกว่า.....เก็บไว้ดูคนเดียวมันแน่นอก!!  55555

เริ่มจากการเดินพรมแดงเมื่อคืน ค่ะ

จากนั้นก็เข้ามานั่งดูงาน ค่ะ

งานนี้ เอ็ดดี้ได้ขึ้นเวทีพร้อมทังเหวย เป็นพิธีกรประกาศรางวัลคู่กัน

ก็มีแอคชั่นฮา ให้ดูกัน (จนได้)

ถึงไม่ได้รางวัลไม่ต้องเสียใจนะคะ  เอ็ดดี้ ไปอีกไกลบนถนนเส้นนี้แน่นอนค่ะ  

สุดท้ายของแถมที่เกริ่นไว้.....ภาพหลุดจากกองถ่าย The Great Wall ค่ะ.....

เอ็ดดี้เผิงในชุดแม่ทัพสมัยราชวงศ์ถัง................กรี๊ดดดดดดดดดดดดดด สลบ   มากมายค่าาาา

คิดถึงแม่ทัพเว่ย ม๊ากกกกกกกกกกกก ถึงมากที่สุด

พฤศจิกายน 2016 เราเจอกัน นะคะ ท่านแม่ทัพ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่