ตอนนี้ เฮงเฮงเฮง เป็น 1/3 รายการของ Exact ที่กำลังหลุดผังจากช่อง 3 ค่อนข้างแน่นอน แล้วซันและอาบุ๊งจะไม่มีบทแล้วใช่ไหม

ผมได้ดู Facebook แบบทั่วไป หรือ ช่อง One Hd นั้นแหลกครับ ถึงกับตกตะลึงไม่แพ้ชิทคอมยีนเด่นเลย ที่กำลังจะลาจออีกไม่นานประมาณสิ้นเดือน พฤษภาคม 2558 นี้

รายการของ Exact ที่กำลังหลุดผังทั้งหมด 3 รายการ ประกอบไปด้วย
1. ผู้กองเจ้าเสน่ห์ (น่าจะแทนเรื่องยีนเด่นนะครับ)
2. เฮง เฮง เฮง
3. the Red Carpet สมรภูมิพรมแดง ที่ฉายทางช่อง 3 ทุกวัน พฤหัสบดี นั้นแหลก

มาเข้าเรื่องกันดีกว่าครับ ตอนนี้ เฮง เฮง เฮง กำลังหลุดช่อง 3 ค่อยข้างแน่นอนแล้ว แต่มีปัญหาตัวละครหนึ่งชื่อซัน ที่รับบทโดย ชาย ชาติโยดม นั้นแหลกครับ เพราะชาย เป็นนักแสดงสังกัดช่อง 3 ด้วยแล้ว ผู้กำกับอาจจะเขียนบทว่าซันขอเลิกกับอาบุ๊ง (รับบท โดย ออร์แกน ราศี) ,ไม่ก็ซันตาย หรืออาจจะเป็นว่า ซันและอาบุ๊งขอไปอยู่ด้วยกันที่บ้านนอกหรือต่างประเทศ

ซิทคอม เฮง เฮง เฮง จะตัดชื่อชาย ชาติโยดม ออกจากเป็นตัวละครหรือไม่ และออร์แกน ราศี จะถูกตัดออกเช่นเดียวกับชาย ชาติโยดม หรือไม่อย่างไร เนื่องจากอาบุ๊ง เป็นภรรยาของซัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่