Fuji X-M1 ใช้เลนส์หมุนรุ่นไหนได้บ้างครับ ผม List ไว้แล้วว่าเล็งตัวไหนไว้บ้าง

Pixco Adapter M42 to Fuji X Pro1  มีเลนส์ไหน ใช้ได้มั่งครับ

มีที่ผมถูกใจ แต่ไม่รู้ว่าใช้ด้วยกันได้ไหม
Nikon AF-S 35mm f/1.8G DX Nikkor

หรือถ้ามีเลนส์ f ประมาณนี้ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
ตาม List นะครับ ผมหามาแบบ ไม่รู้ว่าอันไหนหมุน  แบบอันไหนที่ใช้กับรุ่นผมได้บ้างครับ
Nikon AF-S 35mm f/1.8G DX Nikkor
canon ef 28mm f1 8 usm
sigma 30 f1.4 ex dc
canon ef 50mm f/1.8 ii
panasonic lumix 20mm f/1.7
nikkor af 50mm f1.8d
nikkor af-s 50mm f1.8g
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่