จิงๆแล้ว ผู้ชายก็ชอบถูกจู่โจมก่อนใช่มั้ยคะ

เวลาผู้หญิงมีอารมณ์ทางเพศ จะไม่กล้าแสดงออกมาก เลยปล่อยให้ผู้ชายเริ่มก่อน (อันนี้ประสบการณ์ตรง) จิงมั้ยค่ะ คือจิงๆผู้ชายก็ชอบการจู่โจมจากผู้หญิงแบบร้อนแรงบ้างใช่มั้ยคะ แบบผู้ชายเป็นฝ่ายถูกกระทำไรงี้ 555 เราอยากเอาใจแฟนค่ะ เลยอยากเปลี่ยนแนวไปรุกแบบร้อนแรงบ้าง แต่บางครั้งไม่มีแรงผลักดัน เลยอยากถามคุณผู้ชายอ่ะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่