ฝันถึง งูเหลือมตัวใหญ่มาก หมายถึงอะไรช่วยบอกทีครับ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อครับ.พอดีฝันถึงงูเหลือมตัวใหญ่มากคือว่า
หน้าประตูห้องผมจะมีท่ออยู่ คือหัวงูอยู่ในท่อ หางอยู่ข้างๆผม
ตัวงูนั้นยาวใหญ่มากงูเหลือมมันก็อยู่เชยๆนะไม่ได้กัดอะไรเลย
พอผมมองตัวงูดูลายงูเป็นงูเหลือมชัดๆเลยครับภาพตอนนั้นชัดมากๆ
แล้วคราวนี้ผมก็ตะลึงกลัวพี่ชายที่นอนอยู่หน้าประตูห้องจะโดนกัด
ผมก็เลยไปดูแต่ก็ไม่ได้โดนกัดเลยสักนิดก็เลยช่วยกันจับงูเหลือมไว้
พี่ผมจับได้ก่อนคือหางแล้วมือพี่ผมจะหลุดผมเลยช่วยจับช่วงหางต่อ
และพี่ผมบอกไปจับหัวไว้เดี๋ยวโดนมันกัดผมก็เลยไปจับช่วงคอ
ไม่ให้งูมันกัดได้แต่ในตอนนั้นงูไม่มีท่าทีว่าจะกัดผมเลยครับ
พอจับคอได้เสร็จผมเลยหันหน้างูมาดูมันอ้าปากให้เห็นเต็มๆเลย
แล้วอยู่ดีๆเหมือนมีอะไรบอกว่างูตัวนี้คืองูตัวผู้หญิง ผมก็เลยจับนิ่งๆ
และไปมาผมคิดจะฆ่างูตัวนั้น อยู่ดีๆผมก็คิดได้ เผื่อเป็นงูเจ้าที่ ก็เลยปล่อยไปครับ
แต่ผมไม่เห็นภาพตอนปล่อยงูไปครับ มีแค่นี้แหล่ะครับ
เป็นฝันที่เหมือนจริงมากๆและได้สัมพัสงูเหลือมตัวใหญเป็นๆ
จนตอนนี้ยังจำตอนที่จับตัวงูได้100%เหมือนตอนนี้รู้สึกว่าเคยจับงูแล้ว
แต่จริงๆยังไม่เคยสักครั้งอะครับ ยังไงก็ช่วยทำนายฝันให้ผมหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่