ปีนี้ The Winner Is หยิบเงินง่ายจังเลยครับ

กระทู้คำถาม
รู้สึกได้เลยว่าปีนี้ ผู้เข้าแข่งขันส่วนใหญ่ มักจะหยิบเงินทุกรอบเลยครับ
อาจเป็นเพราะ ความแตกต่างทางความสามารถหรือเปล่าครับ
ทำให้รู้สึกตัวเองได้ว่า จะไม่ชนะในเกมนั้นๆ

อีกประเด็นคือ ปีนี้รู้สึกได้ว่า รายการ The Winner Is เหมือนเป็นรายการเก็บตก
ผู้เข้าแข่งขันจากรายการ The Voice เลยครับ คุ้นหน้าหลายๆคน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่