บ้านเป้งของวัยเป้งง นักเลงขาสั้น เขาเรียกบ้านแบบนี้ว่าอะไรเหรอครับ

เห็นมันสวยเรียบๆน่ะครับ
แต่ผมไม่รู้จะค้นหาในกู้เกิ้ลยังไง
ว่าบ้านแบบเป้งเรียกว่ายังไงน่ะครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
อยากช่วยนะครับ แต่ก็ควรหารูปหรือรายละเอียดมาให้ดูซักหน่อย เพราะว่าก็คงมีไม่กี่คนที่เคยดูหนังแบบนี้ ยิ่งเป็นของผู้กำกับคนนี้แล้วด้วยยิ่งไม่อยากดูเลยครับ เลยไม่เห็นว่าไอบ้านที่ว่ามันเป็นยังไง
แสดงความคิดเห็น
Preview