ไม่มีพื้นฐานภาษาอังกฤษ อยากไปเรียนภาษาที่ ออสเตเลีย

ขอคำแนะนำหน่อยครับ ผมอายุ 26 ปี เรียนจบป.ตรี ผมเป็นคนที่ไม่ค่อยมีพื้นฐานภาษาอังกฤษเลยแต่พอดีมีญาติเป็นพลเมืองที่ออสเตเรีย [ซิดนี่] มีที่พักที่มั่นคงและเขาจะให้ผมไปเรียนภาษาที่นั่นแล้วทำงานด้วยโดยจะให้ถือวีซ่า นักเรียน คำถามก็คือว่า
1.จะพอมีสถาบันไหนที่ ซิดนี่ ที่พอจะแนะนำให้ไปเรียนในกรณีที่ไม่มีพื้นฐานภาษาอังกฤษเลยไหมครับ ?
2.การทำวีซ่าจะยากลำบากไหม ญาติที่เป็นพลเมืองจะเซ็นใบรับรองทุกอย่างให้
ขอบคุณมากครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่