ใครเคยประมูลสินค้าจาก chilindo คะ ?

คือเราเพิ่งเคยเข้าเว็บนี้ครั้งแรกค่ะ และด้วยความคึกค่ะเลยกดประมูลแล้วดันได้มาอันนึง ก็กำลังจะไปโอนเงินแหละค่ะแต่มาเจอกระทู้คนในพันทิปก่อนแล้วก็ลองไปอ่านแฟนเพจในเฟสของชลด.มาก็เห็นมีหลายคนร้องเรียน เราเลยคิดว่าจะไม่โอนค่ะเพราะมันดูไม่น่าไว้ใจเลย เลยอยากจะมาถามเพื่อนๆน่ะค่ะว่าเคยมีใครประมูลได้แต่ไม่โอนบ้างคะ แล้วโดนแบล็คลิสต์นี่คือยังไงคะ เค้าจะไม่นำข้อมูลที่เราสมัครไปทำอะไรไม่ดีใช่มั้ยคะ นี่คือประเด็นที่เราห่วงมากค่ะ จริงๆข้อมูลเราไม่มีอะไรหรอกค่ะแต่เคยเห็นมันเป็นข่าวมาบ้างว่าเอาไปแอบอ้างเลยกังวลน่ะค่ะ

ใครรู้ช่วยบอกหรือเล่าให้ฟังทีนะคะ

ขอบคุณค่า ร้องไห้
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่