เวลาอยู่กับแฟน ใครทำแบบนี้กับแฟนบ้างไหม?

กระทู้คำถาม
1.เวลาแฟนนอนเล่นเกมในมือถือ แล้วชอบเอาหัวตัวเองสอดเข้าไปในข้อศอกของแฟน เพื่อให้แฟนสนใจและโอบกอดเรา คือแบบอบอุ่นน่ารักมากกกกก ^^
2.เวลาแฟนหลับ คือชอบแกล้ง แกล้งยังไงอ้ะเหรอ ชอบเอามือปิดจมูก และก็ชอบเป่ากลิ่นปากตัวเอง(ดูแล้วน่าเกียจเนอะ แต่สำหรับเรามันน่ารักไปอีกแบบ)5555555 ^^
3.เคยไหม!เวลาหิวนิคือแบบ ชอบงอแง ให้แฟนพาไป แต่พอแฟนไม่มาไป ทำโกรธ แล้วพูดประชดว่า "เอ้อออ !! งั้นไปคนเดียวก็ได้" แล้วพอเดินออกไป แฟนเข้ามากอดเราจากข้างหลัง แล้วบอกว่า "ไปเดี๋ยวพาไปกิน อยากกินไร" โมเม้นนี้คือแบบน่ารักมาก ><
4.ชอบเล่นขี่เครื่องบินกัน (อย่าคิดลึกนะ) เล่นเหมือนเด็กๆอ้ะ ที่ให้เด็กขี่เครื่องบิน คู่ใคร?เคยเล่นแบบนี้บ้าง รู้สึกแฮปปี้อ้ะ^^
5.ชอบเลอใส่แฟนตัวเอง ไม่ได้เลอใส่หน้านะ แค่เลอดังๆอ้ะ แล้วแฟนมันก็ตะโกนกลับมาว่า "แฟนใครว่ะ เลอน่าเกียจยิ้ม" สำหรับกุมันน่ารักเว้ย 5555555
ช่วยมาแสดงความคิดเห็นด้วยน้า ว่าเคยทำบ้างรึป่าว?? 55555555555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่