สามพี่น้องจีบผู้ชายคนเดียวกัน เป็นลมแปป หนูควรแก้แค้นหรือไม่คะ

พี่แอดมินคะคือฝากหน่อย เป็นเรื่องตะเตือนไต คือขอโทษนะคะคือหนูจบมอหกแล้วอายุ18แล้วคะเผื่อมีคนมาคอมเม้นว่าหนูเป็นเด็กแก่แดดอะไรอย่างงี้ คือเรื่องมีอยู่ว่าหนูมีแฟนคะ คบกันมาเกือบจะสองเดือน ก่อที่จะคบเค้าหนูก็โสดมานามากหนูคุยกับเค้าตอนแรกคิดว่าเป็นคนดีมากและเค้าไม่หล่อเลย แต่บ้านมีฐานะแต่หนูไม่เคยขอเงินหรือใช้เงินเค้าเลยคะแยกกระเป๋าตังกันเลยคะ แต่มีบ้างที่เค้าเลี้ยงข้าวหนูน่าจะครั้งเดียวเพราะพึ่งคบกันไม่นาน แต่เรื่องมีอยู่ว่าก่อนที่หนูจะคบเค้ามีแฟนมาก่อนอยู่แล้วคะ ก็ไม่ได้อะไรเพราะหนูไม่ได้แย่งเค้ามากหนูก็ถามเค้านะว่าเลิกกันเพราะอะไร เค้าบอกว่าผู้หญิงไปมีแฟนใหม่ หนูก็ไม่ได้อะไร 👉ปล เค้ามีพี่น้องสามคนคนที่คบก่อนหน้าหนูคือน้องคนที่สอง👈ต่อมาพอหนูคบไปเดือนกว่า น้องคนที่สามโทรเฟสไทม์มาหาแฟนหนูโทรมาแบบอ่อยอะคะบอกว่าโสดจีบได้อะไรประมานนี้หนูลืมคะ หนูก็งอนตามภาษาผู้หญิง เค้าก็บอกไม่มีอะไร หนูก็ยังโง่เชื่อ👉ปล หนูเป็นคนใจกว้างคะถ้ามีกิ้กขอให้บอกหนูจะได้ไม่ต้องเจ็บมาก👈 ยอมรับคะว่าหนูก็แอบมีหนุ่มๆมาคุยบ้างแต่หนูก็ไม่ได้คุยสนิทมากเหมือนตอนโสด แต่หนูก็บอกเค้า แฟนหนูก็หึงบ้างไม่หึงบ้าง ตามอารมในตอนนั้น 5555555 ต่อมาหนูก็ขอรหัสเฟสแฟนหนูมาคะ แต่หนูไม่ได้เค้าไปดูเลยนานๆจะเค้าไปเพราะตลอดที่เค้าไปไม่เจออะไรเลย จนใกล้วันคบรอบสองเดือน 👉ปล แฟนหนู ยิ้มอยู่แล้ว50%แต่คิดไปคิดมาน่าจะ99%👈แฟนหนูก็ทักพี่สาวคนโตไปคะ คือว่าตั้งแต่แรกแฟนหนูจีบพี่สาวคนโตสุดก่อนแต่ไม่ติดจึงไปได้กับน้องคนที่สองแทน แต่สุดท้ายมันก็กลัยมาคุยกับคนแรกคะ ตอนแรกที่หนูเข้าไปเห็นแชท หนูถามคะเค้าบอกว่าเพื่อนแกล้งหนูก็ไม่เชื่อแต่ในใจก็เชื่อคะทำไงไดก็หนูรักหนิ่คะ แต่หนูก็บอกเลิกคะ เค้าก็ง้อคะหนูก็กลัยไปคืนดี พอผ่านมาอีกวันหนูก็เลยประชดเค้าว่า"อ้าววันนี้ไม่คุยกับพี่สาวคนโตหรอ"สรุปว่าเค้าตอบกลับหนูด้วยคำหยาบซึ้งเค้าไม่เคยพูดแค่หนูแกล้งเล่นๆเค้าด่าหนูเฉยเค้าออกตัวแทนกันหนูก็เลยบอกเลิกแบบไม่เอาอีกแล้วผู้ชายคนนี้ คือแบบหนูไม่เคยเจอคือเลิกกับหนูแล้วกลับไปคบกับสามพี่น้องอะไรกันพี่น้องเค้าคงแบ่งกันได้มั้งคะว่าวันไหนเป็นของใคร 👉ปล อันสุดท้ายคือไอน้องคนที่สองให้พี่สาวคนแรกมาจีบแฟนหนูเพราะหวังให้แฟนหนูกลับไปคบกับเค้าใหม่ แต่น้องคนที่สามก็จีบแฟนหนูคืองงคะสรุปใครจะได้ไอผู้ชายชั่วๆไป ไปตกลงพี่น้องเค้าจะแบ่งกันยังไงตกลงใครจีบใครผู้ชายสันดานสัสผู้หญิงก็พี่น้องกันแท้ๆ👈ถ้าใครงงถามในคอมเม้นได้เลยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่