ผู้ชายชอบ อนิเมะ & มังงะ แนว Kimi ni Todoke (ฝากใจปถึงเธอ) กับบางเรื่องที่เนื้อหาเศร้าๆ แปลกหรอครับ

ก็ตามนั้นแหละครับ หลายๆคนคงน่าจะรู้จักนะ เป็นแนวรักๆ ฟรุ้งฟริ้งกัน ดูลุ้นไปฟินไปอะครับ หรือบางเรื่องที่น้ำตาอาจคลอเบ้าได้
อย่างเช่น ookami shoujo to kuro ouji
Clannad , Clannad After Story
Air
Kanon
Anohana
Kamisama Hajimemashita
Ao Haru Ride
Little busters
Tonari no Kaibutsu-kun  
school rumble
S.A  
Hotarubi no mori e
Ouran host club
Yumeiro Patissiere
Inu X boku
eden of the east
5 Centimeters Per Second
Nerawareta Gakuen
Guilty crown
H2O Footprints in the Sand ประมาณนี้อะครับนึกไม่ออกแล้ว จนเพื่อนๆที่เห็นแล้วมันนึกว่า เห้ย เป็นหรอ ? // เหอะ =..= ปล.ผมไม่ได้เป็น
Shota x Sawako ><
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่