ใครอ่าน inu x boku ss เล่ม11แล้วบ้างคะ มีคำถามค่ะ

จากที่อ่านมามีจุดที่ไม่เข้าใจค่ะ หรืออ่านไม่ละเอียดก็ไม่รู้ อาจจะสปอยล์

1.สาเหตุที่ริริจิโยะยกเลิกสัญญากับโซชิคืออะไรคะ
2.ในชาติใหม่ตกลงวาตานุกิจำเรื่องในอดีตได้หรือไม่คะ
3.ในชาติหลัก(ที่ใช้ดำเนินเรื่องส่วนใหญ่) ทำไมทุกๆคนถึงจำอดีตในชาติก่อนหน้าไม่ได้ ทั้งๆที่ก็โดนฆ่า(ตอนที่ทุกๆคนกำลังจะสู้กับมิโคโตะเพื่อหยุดเรื่องการเวียนว่ายตายเกิด มิโคโตะก็พูดประมาณว่าฉันเห็นมาหมดแล้วจะกี่ครั้งกี่หน ทุกคนก็ตายเหมือนกัน)

ขอบคุณมากๆค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่