ช่วยเลือกน้ำหอมให้หน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
พอดีว่ามีตังเหลือประมาณ 1200-1500 แหะๆ
อยากได้น้ำหอมดีๆ ติดนานๆ สักแบรนด์นึง พอดีเข้าไปดู IG EVEANDBOY ที่คิดๆ ไว้มี

1.BVLGARI MON JASMIN NOIR THE ESSENCE OF A JEWELLER EDT
2.BVLGARI Omnia CORAL
3.repetto
4.Roses de Chloe
5.Chloe Love Eau De Parfum

เราชอบกินแบบ หวานๆ หอมละมุนๆ หอมแบบได้กินละต้องดมต่อ 55555
หรือจะเป็นแนวแบบ หอมๆ ดูไฮโซ หน่อยก็ได้ค่ะ มีใครแนะนำเหนือจากนี้บ้างไหมคะ?
ตอนแรกก็อยากได้ มิสดิออร์นะคะ แต่ราคาสู้ไม่ไหวค่ะ ใครใช้มิสดิออร์บ้างคะ อยากฟังความเห็น 5555
งบที่ตั้งไว้อาจจะน้อยเพราะยังขอเงินพ่ออยู่ อันนี้เก็บจากค่าขนมค่ะ ไม่กล้าขอพ่อเยอะ เกรงใจ
ขอบคุณทุกท่านค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่