ตามหา blush on ติดทนนานนนนนน (นอกจาก NARS)

เท่าที่เคยลองใช้บลัชออนมา ในความคิดเรารู้สึกว่า nars ติดทนที่สุดอย่างที่เค้าร่ำลือกัน แต่ด้วยความที่ใช้มาหลายสีแล้วและเบื่อกับตลับที่เลอะๆเหนียว เลยอยากลองเปลี่ยนยี่ห้อดูบ้าง จะได้ลองสีใหม่ๆด้วยอะค่ะ

เราอยากให้เพื่อนช่วยแนะนำหน่อยค่ะว่ามียี่ห้อไหนน่าสนอีกบ้าง ขอแบบ "ติดทนมากกว่าหรือเท่ากับ NARS" ราคาไม่เกี่ยงนะจ๊ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่