ขอข้อมูลและร่วมแชร์ประสบการณ์ การคลอดลูกที่ โรงพยาบาลกรุงสยามเซนต์คารอสหน่อยค่ะ

คือเราจะคลอดลูกในเดือนพฤษภาคม นี้อ่ะค่ะ

ฝากท้องที่โรงพยาบาลกรุงสยามเซนต์คารอส จ.ปทุมธานี กับคุณหมอ นัยนา ค่ะ

คุณหมอดีมากเลยค่ะ ตั้งใจจะคลอดที่นี่เลย แต่เมื่อวานแม่สามีบอกว่าคนรู้จัก คลอดมา 7หมื่น นิดๆอ่ะค่ะ

ส่วนตัวไม่แน่ใจว่าพี่ที่บอกแม่สามีมาจะเวอร์ไปรึป่าวอ่ะค่ะ เพราะไม่ได้สอบถามอะไรเลย (ไม่สนิทค่ะ)

เลยอยากทราบว่า เบ็ดเสร็จรวมๆแล้วประมาณเท่าไหร่บ้าง ถ้า 7 หมื่นจริง คงต้องย้าย รพ.ค่ะ จ่ายไม่ไหวจริงๆ

แต่ในโปรแกรมเหมาจ่ายระบุไว้ 39,990 บาท (เราต้องผ่าคลอดค่ะ มีภาวะรกต่ำ) กลัวค่าใช้จ่ายบานปลายเยอะ

แล้วคุณหมอทำคลอดให้ดี ดูแลดีรึป่าวค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

(พยายามหา รีวิวการคลอดของที่นี่แล้วแต่หาไม่เจอเลยค่ะ)
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่