อยากจะย้ายบัญชีโบรกหนึ่ง ไปอีกโบรกหนึ่ง (tis/bls) มาร์คbls เชิญหน่อย

กระทู้คำถาม
อยากจะย้าย หลายรอบแล้ว ไม่รู้ได้ไหม จาก tisco ไป บัวหลวง ที่นี้ โอเคนะวิเคราะห์หุ้นถูกหลายรอบ มีการรองรับระบบดีกว่า และที่สำคัญ มี note4 แล้ว
Tisco ไม่รองรับ ถ้ารองรับขึ้เกียจจะคอยแล้ว แต่จะถาม มาร์คก็เกรงว่ามารฺ์คจะด่าอีก ถ้าทำได้ต้องแจ้งกับทาง บัวหลวงอย่างไรครับ เอกสารมีอะรไบ้าง มีหุ้นในพอร์ตค้างอยู่ แดงไม่มาก เท่าไร เพื่อจะเฮงต้อนรับ ปี 58
บัญชีบัวหลวงเปิดพร้อมกับ tisco แต่ บัวหลวงอนุมัตช้ามากแต่อนุมัติแล้ว
แต่ผมขึ้เกียจคอย เลย เลือก tisco ก่อนแต่ตอนนี้อยาก ไป bls แล่วครับ เช้าแกบหลายเรื่อง วิเคราะห์ดีระบบก็เยอะ (ที่สำคัญชอบ Tna )จะเกี่ยวกันไหมนี่
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่