ทำไงดีค่ะ "จมูกพัง" "สิวเสี้ยนเต็ม" ไม่มั่นใจเลยค่ะ ToT (มีรูป) <<..กินข้าวอยู่ห้ามดู..>>

ทำยังไงดีอะค่ะ รู้สึกไม่มั่นใจไม่ตัวเองเลย โดยเฉพาะจมูกค่ะ
จมูกเรานี่เอ่อ ...ตามรูปเลยค่ะ
เราเองก็ลองมาหลายิธีแล้วอะ ทั้งแผ่นลอกสิวเสี้ยน 3 ยี่ห้อ ทั้งใช้ไข่ขาว ทั้งใช้เจลลาติน
ลองมาหลายวิธีไม่หายเลยค่ะ ทรมานใจมากๆ
อยากให้เพื่อนๆในพันทิปช่วยหน่อยค่ะ ได้โปรด ToT
สาวแว่นสาวแว่นสาวแว่นสาวแว่น

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่