มือสมัครเล่นฝึกถ่ายสาวๆ motor expo 2015 ครับ :)

ได้มีโอกาสไปเดิน motor expo 2015 มาครับ เอากล้องไปด้วย ได้เดินถ่ายรูปสาวๆ pretty เดินวนอยู่รอบสองรอบครับ ถ่ายมาไม่ค่อยได้เยอะเพราะคนแน่นมาก และเวลาน้อยเลยไม่ได้ถ่ายทุกบูธครับ

สาวๆบางคนนี่คนรุมถ่ายเยอะจริงๆ แย่งไม่ไหวครับ -_-

รูปที่ถ่ายออกมาอาจจะไม่ได้สวยอะไรนัก ขาดๆเกินๆไปบ้าง ถือซะว่าเอามาแชร์กันครับ ยิ้ม

มีข้อแนะนำติชม แนะนำได้นะครับ มือสมัครเล่นฝึกถ่ายรูปคนนึง

ขอบคุณคร้าบ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่