มีใครเคยไปดูคอน L'Arc-en-Ciel หรือ VAMPS ที่ญี่ปุ่นไหมคะ?

คือเราเพิ่งมาเป็นแฟนวงนี้ค่ะ คิดว่าจะก่อนเปิดเทอมตอนสิงหาอยากลองไปคอนของป๋าๆกันสักครั้ง
ซึ่งก็ไม่รู้ว่าช่วงนี้ลาร์คยังมีจอยกันบ้างไหม เพราะเห็นป๋าไหอยู่แต่กับ vamps (แอบน้อยใจ T3T)

เลยจะถามคนเคยมีประสบการณ์ไปดูคอนที่นั่นสักครั้งค่ะ เผื่อว่าเมื่อไหร่ที่พวกป๋าเขาจัดกันจะได้ไปเองสักครั้งในชีวิต
อยากถามว่า
1.บัตรคอนของลาร์คนี่ต้องเป็นเมมเบอร์เหมือนของ JE ไหมคะ?
2.ปกติราคาบัตรคอนเท่าไหร่ แล้วเท่ากันไหม เป็นบัตรสุ่มที่นั่งใช่หรือไม่?

ถ้ามีอะไรแนะนำอื่นๆก็แนะนำทีนะคะ รบกวนแฟนๆป๋าทุกคนด้วยค่ะ TT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่