ลูกชายขวบครึ่งตกเตียงหัวโน ทำไงดี มีรูปครับ

กระทู้คำถาม

พอดีกินนมเสร็จ เอาขวดไปเก็บหันกลับมาตกดังปึ้กเสียงดัง   ทำไรไม่ถูกเลย โทรถามแฟนบอกเอาน้ำแข็งประคบ ก็ไม่ค่อยยอม  ประคบได้ก็เอามือปัดออก   ตอนนี้เอา boo boo balm ทาไปก่อน มีอันตรายไหมครับ  แฟนไม่อยู่ด้วย ตกใจมาก
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 11
เรพาริล เยล  ครับ  

สังเกตอาการ 2 -3 วัน ถ้ายุบเอง แล้ลูกไม่งอแง กิน-ถ่าย-เล่น แรงไม่มีตก ได้ตามปกติ

ก็ไม่มีอะไร

ปล  ลูกชายผม 2 ขวบครึ่ง  ทาหมดไปหลายหลอดแล้ว
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่