รบกวนถามเรื่อง ซื้อครีมที่ญี่ปุ่น กับ เกาหลี ค่ะ

กระทู้คำถาม
รบกวนหน่อยนะคะ พอดีว่า จะซื้อครีมที่ญี่ปุ่นกับเกาหลีค่ะ
แต่ไม่แน่ใจว่า เซทไหนถูกกว่าไทยบ้าง
(เป็นคนหน้าแห้ง คล้ำ ไม่ใส กระฝ้า จุดด่างดำ ใต้ตาคล้ำ เยอะเลยค่ะ)
ที่ญี่ปุ่น ของ Shiseido ,SK ll ,Kose เซทไหนดีคะ แล้วมีสินค้าอันไหนอีกคะ

ส่วนที่เกาหลี
น่าจะเป็นพวกมาร์ค กับ Etude , skin food  ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ ว่าตัวไหนน่าจะดี

แล้วก็กันแดดหน้ากับตัว ของทั้ง ญี่ปุ่นและเกาหลี มีตัวไหนแนะนำบ้างคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่