---- ขอความช่วยเรื่อง เรื่อง เจสัน ยัง ----

คือ เรากับเพื่อนปลื้ม เจสัน ยัง   ในบทสารวัตรคาวี จากเรื่อง 7 วันจองเวร ที่จบไปแล้ว

เมื่อเช้านี้เรากับเพื่อนเม๊าท์กัน เรื่องอดีตแฟนของ เจสัน ที่เป้นดารา ว่ามีใครบ้างที่เคยมีข่าวกับเจสัน
(ไม่นับ คู่หมั้น ชาวอินเดีย ที่เมื่อเร็วๆนี้ เพิ่งเลิกกัน นะคะ --- )

เพื่อนก็บอกมาว่าคนนั้น คนนี้   
เราก็ว่าไม่ใช่  เถียงกันไปมา  ตั้งแต่ 7 โมงเช้า (ใกล้ตบกันแล้ว)
ขอความกรุณา อนุญาตถามหน่อยว่า
ตั้งแต่ เจสัน ยัง เข้าวงการมา เค้าเคยมีข่าวกับ ดารา นักร้อง คนไหนบ้าง

ขอความกรุณาเป็นอย่างยิ่งว่า ----
ขอเป็น แค่ ชื่อย่อ  ให้อ่านแล้วพอเดาได้
เพราะเราไม่ได้ต้องการไปรื้อฟื้นให้ผู้หญิงเสียหาย
แค่พอดี ต่อมเผือก ของเรากับเพื่อน มันทำงาน --- เลยอยากรู้

ตอนนี้เรากับเพื่อน-- ผมชี้ฟู น้ำลายฟูมปาก และ กำลังแฮ่ๆ ใส่กัน -- ใกล้ตบกันเต็มทีแล้ว

ขอบคุณค่ะ

ปล. ขอความกรุณา อย่าบอกชื่อจริงนะคะ  ขอแค่อักษรย่อ ให้พอเดาได้ถูก
เผื่อผู้หญิงเค้ามีแฟนแล้ว หรือ แต่งงานไปแล้ว
จะได้ไม่เป็นการเสียหาย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่