Emerson College, University of Denver, or University of San Francisco

สวัสดีค่ะ

ต้องการปรึกษาทุกคนเรื่องเรียนต่อปริญญาโทค่ะ เราตั้งใจจะเรียนต่อสาย Marketing หรือ Integrated Marketing Communications ซึ่งตอนนี้เรามีอยู่สามตัวเลือกตามนี้ค่ะ
1 Emerson College - MA Integrated Marketing Communications
2. University of Denver - MS Marketing
3. University of San Francisco - MBA (Marketing major)

รบกวนถามความเห็นหน่อยค่ะว่าแต่ละมหาลัยมีข้อดีข้อเสียยังไง อาจจะเป็นเรื่องของในมหาลัย คอร์สเรียน กิจกรรมในเมือง หรือว่าเรื่องของโอกาสการได้ฝึกงานก็ได้ค่ะ ไม่แน่ใจว่าในบรรดา 3 ที่นี้ ที่ไหน specialized ในโปรแกรมที่เลือกมากสุด หรือเป็นที่รู้จักสุดอ่ะคะ
ต้องการความช่วยเหลือเร่งด่วนค่ะ ขอบคุณมากๆนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่