คิดถึงเรือนกล้วยไม้ เมื่อวันวาน

กระทู้สนทนา
ผมว่าเดี๋ยวนี้ชาวเรือนกล้วยไม้ หายไปเล่น FB หรือ Line หรือ อื่นๆ อีกมากมาย จนแทบเหลือคนเข้ามาให้ข้อมูลน้อยลงไป ผมแค่คิดถึงวันเก่าๆ ที่มีพวกพี่ๆ ป้าๆ ลุงๆ น้าๆ มาให้ข้อมูล มานำภาพสวยๆของกล้วยไม้มาโชว์  อยากให้สมาชิกกลับมาเหมือนเดิม จำได้ว่าเมื่อก่อน อ่านแทบไม่ทันต่อวัน แต่เดี๋ยวนี้ บางวันไม่มีใครเข้ามาลงภาพเลย คิดถึงจริงๆ ลุงหนวด น้าโหด คุณปุ้ม ฯลฯ กลับมาลงรูป ลงข้อมูลกันอีกนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่