เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

น้องชายไม่สู้ มันเกิดจากอะไรครับ (20+)

เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา แฟนผมกลับมาจากบ้านต่างจังหวัด แล้วเราก็มีอะไรกันตามปกติแฟนกัน แต่หลังวันอาทิตย์มา น้องชายผมไม่สู้ ถึงสู้ก็ไม่สามารถสอดใส่เข้าไปได้ ทั้งทีเมื่อก่อนนั่นผมกับแฟนก็มีอะไรกันปกติ ก่อนหน้าผมกับแฟนมีอะไรเกือบทุกวัน วันล่ะ1-2ดอก น้องชายผมมันก็สู้จนผมเสร็จ แฟนผมเสร็จ แต่พอคราวนี้ หลังจากวันอาทิตย์ที่ผ่าน น้องชายมันก็หงอย สู้แต่ก็ไม่พร้อมสอดใส่ของแฟน ผมอยากรู้มันเกิดอะไรกับชีวิตผม ผมสงสารแฟนผมมาก ผมเครียด วิตกกังวลมากๆ ใครก็ได้บอกช่วยแนะนำทางออกให้ผมทีครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่