มีใครเคยกิน gluta max ใน7-11 ซองละ99 บ้างคะ

กระทู้คำถาม
คำถามตามหัวกระทู้เลยคะ
กินแล้วเป็นไงบ้างคะ
กินนานๆไปจะอันตรายมั้ย
บางคนบอกว่าก่อนที่จะเอาของนำเข้า7-11ต้องตรวจหลายๆอย่าง จึงนำมาขายใน7-11
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 69
กินเรื่อยๆ ก็ขาวค่ะ แต่ตังค์หมดก่อน 55555 ตอนนี้เราไม่ได้กินกลูต้าแล้วนะคะ มาใช้วิตามินซีแทน มีประโยชน์กว่าเยอะเลย ก็กินแบล็กมอร์ แต่ถ้าช่วงไหนไม่ค่อยได้กินก็จะไปฉีดวิตามินซีที่กังนัมคลินิกค่ะ ได้ผลเหมือนกัน แบบฉีดทีเดียวอยู่ได้เดือนนึง ราคาพอๆ กับซื้อวิตามินซีกระปุกกินค่ะ อันนี้แล้วแต่ชอบเลย แต่ไม่ว่าจะกินหรือฉีดวิตามินอะไรก็ตาม ก็ควรมีพักบ้างค่ะ 3 เดือนเว้นเดือนนึง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่