ใครมีห้องพัก อพาร์ทเม้น หรือคอนโดให้เช่า แถวบางหว้า ตลาดพลู วุฒิอากาศ แนะนำบ้างไหมครับ

คือว่าตอนนี้ ผมทำงานอยู่แถวสีลม แต่ แฟนผม ทำงานอยู่ แถว ก่อนแยกท่าพระ ผมเลยคิดว่า อยากหาที่พักที่แฟนสามารถขับรถไปทำงานได้สะดวกส่วนผมก็สามารถนั่งรถไฟฟ้าไปทำงานได้ในตอนเช้าครับ รบกวนใครมี ที่พัก ห้องพัก อพาร์ทเม้น หรือคอนโดให้เช่า แถวบางหว้า ตลาดพลู วุฒิอากาศ  ราคา สักไม่เกิน 4500-5000 ต่อเดือนให้มีที่จอดรถสักหน่อยก็ดีครับ พอมีช่วยแนะนำบ้างไหมครับ เพราะตอนนี้ต้องการ ด่วน!!!! เลยครับ ใครมีพอแนะนำ บ้างครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่