แฟนติดเกมส์เรามีสิทธิ์งอนมีสิทธิ์น้อยใจเค้าไหม

กระทู้คำถาม
แฟนเราเป็นคนติดเกมส์ค่ะ แบบเล่นเพลินจนลืมตอบเรา หรือ ตอบก็ตอบช้ามาก จนบางทีก็รู้สึกนอยด์ๆ อ่ะ แต่พอเค้ารู้ว่าเรางอนเค้าก็ง้อนะ เราก็ไม่อยากงอนไรมากเค้าง้อก็หายงอนทันที แต่บางทีก็มันหลายๆครั้งแล้วอ่ะ อยากรู้อ่ะ คนที่มีแฟนติดเกมส์แล้วแบบเเฟนติดเกมส์จนลืมเราไปบ้างเค้าทำยังไงอ่ะคะ เคยงอนเคยน้อยใจเหมือนเราหรือเปล่า อมยิ้ม08
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่