ใครเล่นเกมส์ออดิชั่นตั้งแต่เปิดเกมส์บ้าง มาแชร์กันดีกว่า เพลงไหนที่คุณชอบที่สุดในAudition

มีใครเคยเจอรักแท้ในออดิชั่นบ้างคะ ส่วนเราเคยได้แฟนเพราะAudition เลยมีความทรงจำดีๆกับเกมส์นี้ ปัจจุยังเล่นอยู่ค่ะ ถึงไม่ค่อยมีเวลาก็ตาม แฮ่

มีใครเคยเล่นอยู่จนแต่งแหวนไปแล้วมั่ง มาแชร์กันหน่อย ชอบเพลงอะไรที่สุดในออดิชั่น
ขอลงหน่อยนะคะ ได้แฟนเป็นน้องชายของพี่สาวที่สนิทกันเค้าแอบชอบเราเลยจีบกันเค้าสมัครตัวออดิชั่นมาเพื่อจะเล่นกับเราค่ะ ปัจจุบันแต่งแหวนกันแล้ว คบกันมา2ปี  แต่ทนความงี่เง่า(ขี้หึง)ของเค้าไม่ไหวเลยเลิกค่ะ 55555+

นี่รูปตั้งแต่ปี 56 ค่ะ

ปัจจุบันยังเล่นอยู่น๊า ใครยังเล่นอยู่เหมือนเราบ้าง

ขอบอกตรงๆเลยค่ะว่าเคยจีบผู้ชายในเกมส์ออดิชั่น เป็นความทรงจำที่ดีมาก จีบเพราะแต่งตัวหล่อ ส่วนแฟนเก่าเราไม่แต่งอะไรเลย แต่ได้คบกันมาสองปี เลิกกันเพราะทะเลาะกันบ่อยค่ะ 555+ ถ้าเกิดได้มีโอกาสคบกับในออดิชั่นใครจนแต่งงาน(จะมาแชร์นะคะ ^^)  เพราะหลายคู่จากเกมนี้ได้แต่งงานกัน อิจฉามาก

อันนี้มีคนเรียบเรียงเพลงฮิตๆของเกมส์ไว้ให้ค่ะ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
มาแชร์กันดีกว่าชอบเพลงไหนที่สุดใน Audition

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่