อยากจะซ่อมจักรยานแม่บ้านคันนี้ครับ ไม่ทราบว่าตรัมเบรคมันซ่อมได้ไหม

กระทู้คำถาม

จักรยานแม่บ้านยี่ห้อปรีดา ของท่านแม่ครับ จอดมา 10 กว่าปี ตอนน้ำท่วมก็ปล่อยให้ท่วม ตอนนี้ว่าปลุกชีพขึ้นมา ผมกังวลอยู่ว่าเบรคมันจะซ่อมได้ไหม หรือต้องเปลี่ยนเป็นผีเสื้อครับ

อย่าถามเรื่องความคุ้มค่าครับ ผมว่าไม่คุ้มหรอกครับ แต่คันนั้นแก่กว่าผมซะอีก(40 ปี+) เด็กๆ แม่พ่วงไปไหนต่อไหนครับ เลยอยากจะปลุกแกขึ้นมาแว้นซ์อีกรอบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่