Assassin Creed Unity Save ไม่ติดแก้ยังไงครับ

กระทู้คำถาม
Assassin Creed Unity เวลาเข้า Co-op ขึ้นว่า
Connection failed
A problem occurred while trying to
communicate with a Ubisoft online service
Please try again later. For more information,
visit assassinscreed.com/help. [0x60000001]
แล้วก็Save ไม่ติดด้วยครับ เหมือนมัน synchronize กับอะไรไม่รู้แล้วไม่ติด
ปล. ผมเล่นแท้นะครับไม่ได้เถื่อนเดี๋ยวโดนด่าว่าโชว์โง่

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
แก้ได้ยังครับ ไม่ได้บอกเดะช่วย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่