เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

มหาลัยเอกชน คนกู้ กยศ. เยอะไหมครับ?

คือผมจะเข้า ม.รังสิต แต่คือไม่อยากให้พ่อแม่มาลำบากด้วย เลยอยากถามว่าถ้ากู้ กยศ.นี้ต้องทำยังไงบ้างครับ? ตอนนี้ผมเป็นผู้กู้รายเก่าอยู่แล้ว ถ้ากู้ตอนมหาลัยต้องทำยังไงต่อครับ

แล้วคนกู้เยอะไหม ในมหาลัยเอกชนอ่าครับ?
รบกวนตอบหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่