ช่วยแนะนำสถาบันหรือติวเตอร์ที่รับติว pat6หน่อยค่ะ

ตามหัวข้อกระทู้เลยนะคะ ช่วยแนะนำสถาบันหรือติวเตอร์ที่รับติว pat6 หน่อยค่ะ
อนาคตอยากลองสอบเข้า มศว หลักสูตรศิลปกรรมศาสตรบัณฑิต
สาขาวิชาศิลปะการแสดง วิชาเอกการออกแบบเพื่อการแสดง
ตั้งใจอยากที่จะเข้าให้ได้ แต่มีปัญหาเรื่อง pat 6 นี่แหละค่ะ ไม่รู้ว่าจะหาความรู้นอกเหนือจากในหนังสืออย่างไรดี

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่