โพลีพลัส เมื่อไหร่จะเลิกทำภาพกระตุกสักที รำคาญตา

มันดูหนังไม่สนุกเลยนะน่ารำคาญสุดๆ จะกระตุกเพื่ออะไรคิดว่าดีหรอรู้สึกว่าเคยมีคนบ่นหลายครั้งแล้วนะไม่คิดจะรับฟังเสียงติบ้างรึไง
ไม่ปรับปรุงเลยจริงๆ ฉากตื่นเต้นๆไม่กระตุกมันก็สนุกได้นะครับหัดดูผลงานของค่ายอื่นๆเค้ามั่งใครเค้าทำแบบโพลีพลัสกันมั่งครับ
อย่ายึดติดอะไรแบบเดิมๆเลยครับ เค้าติอะไรก็ควรเก็บไปปรับปรุงบ้าง นางชฎาเสียวๆเลยคงจะได้ดูละครกระตุกทั้งเรื่องเหมือนกัน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่