++_เข้าครัว ทำก๋วยจั๊บญวน ให้แม่ทานค่ะ ง่ายมาก อร่อยด้วย_++

อมยิ้ม17อมยิ้ม17อมยิ้ม17อมยิ้ม17
สวัสดีค่ะ อันนี้กระทู้ทำอาหารแรกๆเลยที่เคยตั้ง รูปถ่ายอาจจะไม่ค่อยชัดนะคะ
อารมณ์ประมาณ ทำไปถ่ายไป มือเลอะไป ผิดพลาดยังไง ขอโทษด้วยค่า
.
.
.
วันนี้ลองทำก๋วยจั๊บญวณค่ะ คือเคยทำแล้วรอบนึงแม่กับพ่อชอบมาก
แต่ไม่ได้ถ่ายรูปไว้ วันนี้เลยถือโอกาส ถ่ายรูปแล้วมาลงให้ เพื่อนๆ พันทิปอ่านค่ะ
เมนูง่ายๆ ทำให้แฟน ให้พ่อ ให้แม่ ให้ลูกกินก็ง่ายมากค่ะ

อันนี้เริ่มด้วยผลงานก่อนค่ะ หน้าตาไม่สวยมากแต่อร่อยค่ะ จริงๆนะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่