เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

วิธีฝึกกีต้าร์ขั้นแรกต้องทำไงคะ

พอดีได้กีต้าร์มา เป็นกีต้าร์โปร่ง อย่างแรกต้องหัดจับคอร์ดใช่ไหมคะ
คือมีเพลงไหนที่มีคอร์ดเบสิคๆพื้นฐานแนะนำหน่อยค่ะ
จับคอร์ดอย่างเดียวมันฝังไม่ออกเอาเป็นเพลง ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
                             นานาเก่ง
ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่