ผิวสีแทนเนียนมีออร่าทั่วเรือนร่าง ควรดูแลตัวเองยังไงคะ

กระทู้คำถาม
จขกท เป็นคนผิวสีน้ำผึ้งแต่เด็กเลยค่ะ ช่วงหลังๆ มานี่ด้วยการงาน ต้องออกแดดเป็นเวลานานๆ ทุกวันๆ ทำให้สีผิวไม่เท่ากันตรงขอบเสื้อช่วงแขนและคอค่ะ
และจุดคล้ำตรงข้อศอก หัวเข่า ข้อพับ ที่ดูจะคล้ำกว่าที่อื่น อยากมีผิวสีแทนเนียนๆ สีเดียวกันตลอดเรือนร่าง แนวๆ เจนี่ เทียน ประมาณนี้ค่ะ ทำไงดีคะ ควรพอกด้วยสมุนไพร ยาขัดผิวอะไรยังไง แนะนำหน่อยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่