เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

Wiko wax 4g มือถือสำหรับเล่นเกม แต่เเอพเด้ง เรื่องกระตุกแบบนี้ สเปกดีแค่บนกระดาษ ทำไงดี

พอดีเราไปรอซื้อwiko Ridge แต่เครื่องหมด
เราเลยตัดสินใจซื้อ้ Wiko wax มาใช้อยู่ค่ะ
พบอาการเครื่องค้างช้า กระตุกบ่อย แอพชอบเด้งหลุด พอมีวิธีแก้มั้ยคะ

แอพเราก็มีแค่นี้

เห็นมั้ยคะ ไม่ได้ลงเกมเลย
แค่นี้ก็บังคับปิดแอพเองบ่อยๆ แอพเด้งบ้าง ค้างบ้าง

ข้อเสียของเราคือดูแค่สเปก ไม่คิดว่าเครื่องจริงมันแย่จะขนาดนี้
ไม่หวังเล่นเกมเลย แค่ใช้เฟสบุ๊คธรรมดาก็เหนื่อยแล้ว
คนที่ใช้อยู่เป็นกันมั้ยคะ

ถ้าไม่เป็นช่วยบอกวิธีแก้เราหน่อยนะคะ

เราไม่รู้ต้องทำยังไง เราเคยทักไปถามเพจของ wiko thailand ค่ะ ผลคือ เค้าอ่านนะคะ แต่ไม่ตอบ พร้อมทำเป็นให้ขึ้น unread ด้วย พอดีเรารอให้เค้าตอบเลยเห็น
เสียความรู้สึกมากๆ  นี่สินะ ขายออกแล้วไม่สนใจ

เตือนคนจะซื้อนะคะ
ปัญหานี้มันค่อนข้างจะสำคัญ
ถ้าแค่เข้าเฟสบุ๊คยังเด้งหลุด ไม่ต้องเล่นอะไรแล้วค่ะ
Browser ก็เด้งหลุด หลักๆเราใช้อยู่แค่นี้

สื่อก็นำเสนอแต่ข้อมูลดีๆแหละค่ะ
คนซื้อใช้ก็ซวยไป

พึ่งได้มาตอนงาน mobile expo เอง
เสียดาย เสียความรู้สึก

ใครเป็นหรือไม่เป็นยังไง มาเเชร์กันนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่