ผมอยากทำของขวัญให้แฟน มีใครแนะนำไอเดียดีๆให้หน่อยได้ไหมครับ

กระทู้คำถาม
สวัสดีเพื่อนทุกๆคนนะครับ พอดีผมอยากจะไดของเซอไพส์ แฟน เพราะวันวาเลนไทน์ผมไม่ได้ ไปหาเธอแล้วเธอก็โกดผมมากๆ เพราะผมไม่มีอะไรใหเธอเลย ผมเลยอยากจะทำของขวัญไปขอโทษเธอ จะหาเวลาว่างๆไปเซอไพส์แฟนที่บ้านอะคับ ตอนแรกจะซื้อตุ๊กตาหมีตัวใหญ่ให้แต่เห็นเธอมีเยอะแล้ว ผมเลยอยากจะเปลี่ยนไอเดีย มีใครพอจะแนะนำได้ไหมครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ลองทำอะไรด้วยฝีมือตัวเอง ทำแบบตั้งใจที่จะให้เค้ามากๆอ่ะ

เราเคยทำนะ..
ทำการ์ดโดยออกแบบเอง แบบว่า ตัดรูปเค้าและรูปเค้า ใส่ในชุดแต่งงานอ่ะ อิอิ แล้วเขียนข้อความลงไปในการ์ด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่