จะทำจมูกที่เลอลักษณ์ค่ะ ทำหมอไหนดีคะ?

คือเราเคยเสริมจมูกมาแล้วนะคะที่ My name clinic หมอนุ๊กนิก แต่ผลปรากฎว่าเบี้ยว เอียง และหมอผ่ารูจมูกขึ้นมาเลยค่ะ รูจมูกไม่เท่ากัน เหมือนจมูกพิการเราเลยไปเอาออกค่ะกับหมอสำรวย

ตอนนี้พักจมูกได้ประมาณเดือนกว่าๆแล้วค่ะ แล้วเราอยากจะแก้จมูกของเราคือแกนเอียงเบี้ยว จมูกผิดรูปเลยค่ะ รูจมูกก็ไม่เท่ากันแถมเค้าทำปลายจมูกเราเป็นแผลอีก !! ยิ่งเราต้องใช้หน้าตาในการทำงานแล้วเราเครียดมากค่ะ

จนเพื่อนแนะนำให้ทำที่ รพ. เลอลักษณ์ เลยอยากถามว่า ทำหมอไหนดีค่ะ เราอ่านๆรีวิวมาบ้างแล้วเค้าบอกว่าหมอกิตติศักดิ์ไม่ค่อยให้คำปรึกษาเท่าไหร่คือเข้าไปทำเลยแล้วถามแค่ว่าเอาแบบไหน บางคนเบี้ยวบ้างเอียงบ้างอ่ะคะ

เราอยากได้หมอที่เข้าไปปรึกษาก่อน ไม่อยากพลาดและเสียเวลาเหมือนตอนทำคราวก่อนแล้วคะ ยิ่งจมูกเรามีปัญหาอยู่แล้วเลยคิดหนักเป็นสองเท่า

ใครรู้รบกวนบอกทีนะคะ ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่