รองเท้า NIKE รุ่น Roshe Run อยากทราบเกี่ยวกับข้อมูล

พอดีจะหาซื้อรองเท้ายี่ห้อนี้ รุ่น Roshe Run อะครับ แต่ไม่เคยเล่นรุ่นนี้มาก่อนเลย ปรกติใส่แต่ vans เลยอยากทราบ เกี่ยวกับ ดูของแท้ของปลอม
เรื่องของราคาในไทย ราคาประมาณเท่าไหร่ ถ้าซื้อในต่างประเทศ แระเทศไหนถึงจะถูก พอดีมีเพื่อนไป จีน กับ ญี่ปุ่น เพื่อจะฝากซื้อ แล้วรุ่น Roshe Run กับ รุ่น Kaishi Run  ต่างกันยังไงหรอครับ ที่จะซื้อเพาะชอบทรงของมันครับ รบกวนเซียนรองเท้า nike ด้วยนะครับขอบคุณมาก
ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่