เสือหมอบงบ 1หมื่นต้นๆ-2หมื่น

คือผมอยู่ ม.ปลายครับ ชอบปั่นจักรยาน คันแรกลอง Hybrid (ของยี่ห้อ Winn) เพราะคันนี้ และลองของเพื่อน

ทำให้รู้ว่า ตัวเองชอบเสือหมอบ ตอนนี้ก็เลยอยากจะได้เสือหมอบสักคันน่ะครับ มีงบ 10,000 - 20,000 บาท

ใช้ยาวๆ ก็บเงินซื้อเอง คันเดียวพอ เลยอยากรู้ว่า ยี่ห้อไหน รุ่นไหน คุ้มค่าสุดหรอครับ ส่วนตัวชอบ Bianchi สวย แต่แพง

ช่วยแนะนำด้วยนะครับ เพราะมีงบพอแค่คันเดียว ไม่เปลี่ยนครับ ขอบคุณนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่