ใครใช้ Samsung galaxy A7 เหมือนผมบ้างใหม คุณเจอปัญหาแบบผมหรือป่าว ?

คือว่า ผมซื้อโทรศัพท์มาประมาณวันที่8 พอมาถึงวันนี้วันที่ 16/2/58 ก็ประมาณ 1 อาทิตย์ ก็เกิดปัญหาครับ แรกๆใช้ดีใหลลื่น แต่พอวันนี้ครับ เริ่มเจอปัญหาเครื่องค้าง ตอนเย็นที่ผ่านมานี่สิครับ มันค้างแบบกดไปใหนไม่ได้ ปิดเครื่องไปได้ ก็ปุ่มปิดหน้าจอแล้วเปิดใหม่ก็ขึ้นหน้าที่ค้าง โทรเข้าก็สั่นอย่างเดียวไปขึ้นโชว์ดีนะครับที่แบตมีอยู่แค่14%เลยปล่อยมันหมดแล้วดับอยากทราบว่าถ้าเจอปัญหาแบบนี้ควรแก้ไขยังไงในเมื่อมันถอดแบตไม่ได้ แล้วยังมีปัญหาอะไรอีกใหมนอกจากนี้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่