หาบ้านให้น้องแมวพันธุ์ผสม ตัวเมีย ขอเชียงใหม่ค่ะ

น้องได้บ้านแล้วค่ะ ขอบคุณทุกคนที่สนใจนะคะ ยิ้ม

**ยืมไอดีเพื่อนมาค่ะ เพิ่งเคยตั้งเป็นกระทู้แรก ถูกผิดขออภัยนะคะ

พอดีน้องแมวที่เลี้ยงไว้ นางหนีออกจากบ้านไป2วัน กลับมาพร้อมลูกน้อย
ตอนนี้ลูกแมวอายุ2เดือนแล้วค่ะ เลยอยากหาคนใจดีรับอุปการะน้อง

แม่น้องเป็นอเมริกันช็อตแฮร์ผสมเปอร์เซีย ส่วนพ่อคิดว่าน่าจะเป็นแมวบ้านธรรมดาค่ะ

รูปแม่น้องแมวนะคะ

รูปน้องแมวกับแม่แมวค่ะ

สุดท้ายรูปน้องแมวค่ะ

เบื้องต้นขอคนรับที่อยู่เชียงใหม่ก่อนนะคะ เพราะน้องอยู่เชียงใหม่ค่ะ
ข้อแม้หลักๆอยากให้ฉีดยา และทำหมันให้น้องเมื่อถึงเวลาด้วยค่ะ
เพราะน้องเป็นพันธุ์ผสมหลายสายพันธุ์ ถ้ามีลูกอีกเกรงว่าจะอันตรายค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่