สอบถามคลินิกจัดฟันในร้อยเอ็ดด?:)

สวัสดีค่าาาาาา
ตือเพื่อนเรามีแพลนจะจัดฟันค่ะแล้วคลินิกเดี่ยวนี้มีเยอะมากกก
แล้วเราก็ไม่รู้จะช่วยเพื่อนยังไง ก็เลยเข้ามาสอบถามในพันทิป ผู้รู้ช่วยหน่อยนะคะว่าอยู่ในร้อยเอ็ดควรจัดฟันที่ไหนดี?หัวเราะอมยิ้ม07
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ดูรายชื่อหมอจัดฟันที่จบการศึกษาหลักสูตรทันตกรรมจัดฟันจากสถาบันที่ทันตแพทย์สภารับรองได้ที่ www.thaiortho.org ครับ ที่ร้อยเอ็ดมีหมอในรายชื่อนี้แน่ๆครับ ประสบการณ์สูงด้วย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่